Bình đựng nitơ lỏng bảo quản mẫu lạnh 10 lít Haier YDS-10-125
MODEL: YDS-10-125 0946.247.536 Ms. Tô Liên
Vui lòng gọi
Có hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Bình đựng nitơ lỏng bảo quản mẫu lạnh 10 lít
Model: YDS-10-125
Hãng sản xuất: Haier Biomedical Co., Ltd (đạt tiêu chuẩn WHO, GPM, ISO, CE...)
Lắp ráp tại: Trung Quốc
- Đạt hệ thống quản lý chất lượng: Tiêu chuẩn ISO 9001:2015/GB/T 19001-2016
- Đạt hệ thống quản lý chất lượng cho lĩnh vực y tế: Tiêu chuẩn EN ISO 13485:2016
- Đạt chứng nhận hệ thống quản lý môi trường GB / T24001-2001/ ISO14001:2015
Tính năng:
- Cấu tạo bằng vật liệu hợp kim nhôm bền và nhẹ
- Nắp khóa nặng đảm bảo an toàn
- Các vị trí điểm được đánh dấu cho các gầu đựng mẫu
- Khả năng chịu nhiệt cao
- Bảo hành sản phẩm : 5 năm
- Độ thất thoát nito rất thấp
Thông số chính:
- Khả năng chứa gáo đựng mẫu: 01 cái
- Đường kính ngoài gáo đựng mẫu: 97mm
- Chiều cao gáo đựng mẫu: 276mm
- Dung tích: 10 lít
- Lượng nitơ hao hụt: 0.3 lít/ ngày
- Thời gian giữ nhiệt: 21 ngày
- Đường kính cổ bình: 125 mm
- Đường kính ngoài bình: 300 mm
- Chiều cao bình: 546 mm